![](/images/2565/98-1.jpg)
วันที่ 30 ธันวาคม 2565 นายสนอง บุษบงค์ นายอำเภอพรานกระต่าย เป็นประธานในพิธีทอดผ้าป่าเพื่อการศึกษา เนื่องในโอกาสครบรอบ 50 ปี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม โดยมี พระครูวชิรธรรมทัต เจ้าคณะอำเภอพรานกระต่าย เจ้าอาวาสวัดไตรภูมิ เป็นประธานฝ่ายสงฆ์ มี นายวันชัย เกิดมีโภชน์ ผุ้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร พร้อมด้วย นายสิทธิโชค พะโยม ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม, ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม, ผู้บริหารสถานศึกษา แขกผู้มีเกียรติ คณะครู และนักเรียน โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เข้าร่วม ณ โดมเจ้าคุณทองดี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร
![](/images/2565/98-9.jpg)
![](/images/2565/98-2.jpg)
![](/images/2565/98-3.jpg)
![](/images/2565/98-7.jpg)
![](/images/2565/98-6.jpg)
![](/images/2565/98-4.jpg)
![](/images/2565/98-5.jpg)