![](/images/2565/99-1.jpg)
วันที่ 30 ธันวาคม 2565 นายสนอง บุษบงค์ นายอำเภอพรานกระต่าย เป็นประธานในงานร้อยรัก สามัคคี 50 ปี ชาว พ.พ. โดยมี ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม พร้อมด้วย นายประสิทธิ์ แผ่ทอง อดีตนายกสมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม, แขกผู้มีเกียรติ คณะครู และศิษย์เก่าโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เข้าร่วม ณ โดมเจ้าคุณทองดี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร
![](/images/2565/99-9.jpg)
![](/images/2565/99-3.jpg)
![](/images/2565/99-8.jpg)
![](/images/2565/99-5.jpg)
![](/images/2565/99-10.jpg)
![](/images/2565/99-7.jpg)
![](/images/2565/99-2.jpg)
![](/images/2565/99-4.jpg)
![](/images/2565/99-11.jpg)
![](/images/2565/99-6.jpg)