![](/images/2565/53-4.jpg)
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2565 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม มอบให้ ครูกฤษณะ ทัศนียานนท์ และครูอรรถสิทธิ์ ภิญโญ นำนักเรียนชมรมทูบีนัมเบอร์วัน เข้าร่วมกิจกรรมการประกวด TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE จังหวัดกำแพงเพชร
มี นางสาวสุพัตรา คล้ายทิม รองผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร เป็นประธานในกิจกรรมดังกล่าว ณ ลานอนุรักษ์วัฒนธรรม สิริจิตรอุทยาน อำเภอเมืองกำแพงเพชร จังหวัดกำแพงเพชร
สำหรับผลการประกวดแข่งขันนั้น ชมรมทูบีนัมเบอร์วัน โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2
![](/images/2565/53-5.jpg)
![](/images/2565/53-6.jpg)
![](/images/2565/53-1.jpg)
![](/images/2565/53-2.jpg)
![](/images/2565/53-3.jpg)
![](/images/2565/53-7.jpg)