- Super User
- Group-เรื่องเด่น พ.พ.
- ฮิต: 46
ยินดีต้อนรับ รองฯ สุนิตา แก่นสาร ในโอกาสได้รับแต่งตั้งดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/71-5.jpg)
![](/images/2567/71-4.jpg)
![](/images/2567/71-2.jpg)
![](/images/2567/71-3.jpg)
วันที่ 12-14 กรกฎาคม 2567 ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เข้าร่วมประกวดนำเสนอผลงานการดำเนินงาน TO BE NUMBER ONE ประเภทสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ระดับประเทศ ในงานมหกรรมรวมพลสมาชิก TO BE NUMBER ONE ครบรอบ 22 ปี ณ อาคารอิมแพ็ค ฟอรั่ม เมืองทองธานี จ.นนทบุรี
ในนามของชมรมขอขอบพระคุณคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม องค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกำแพงเพชร สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพรานกระต่าย ตลอดจนชมรมเครือข่ายทุกชมรม ที่ให้การสนับสนุนการดำเนินงานของชมรมมาโดยตลอด
เรายังคงมุ่งมั่นในการพัฒนาสมาชิกของเราให้เป็นคนเก่งและดี เพราะพวกเรา TO BE Pranpit เป็นหนึ่งโดยไม่พึ่งยาเสพติด
#ToBeNumberOne
#ToBePranpit
#ToBeRabbit
ติดต่อเรา
โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
เลขที่ 118 ถนนกำแพงเพชร - สุโขทัย
ตำบลถ้ำกระต่ายทอง อำเภอพรานกระต่าย
จังหวัดกำแพงเพชร 62110
โทรศัพท์ : 055775655
โทรสาร : 055775651
อีเมล์ : pp@prankratai.ac.th
Social Contact
© 2009-2024 by GPIUTMD