![](/images/2565/108-1.jpg)
วันที่ 14 มกราคม 2566 กลุ่มบริหารงานวิชาการ โดยกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ จัดกิจกรรมอบรมและพัฒนาการใช้ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารของนักเรียนแกนนำระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลายในโครงการส่งเสริมการเรียนรู้และพัฒนาการสื่อสารภาษาต่างประเทศ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อจัดการเรียนรู้ผ่านกระบวนการคิดและปฏิบัติจริงในการใช้ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน และส่งเสริมและพัฒนาการใช้ภาษาอังกฤษในด้านการศึกษาต่อหรือประกอบอาชีพ ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/108-10.jpg)
![](/images/2565/108-5.jpg)
![](/images/2565/108-6.jpg)
![](/images/2565/108-11.jpg)
![](/images/2565/108-12.jpg)
![](/images/2565/108-2.jpg)
![](/images/2565/108-3.jpg)
![](/images/2565/108-4.jpg)
![](/images/2565/108-7.jpg)
![](/images/2565/108-8.jpg)
![](/images/2565/108-9.jpg)