- Super User
- Group-เปิดบ้าน พพ
- ฮิต: 77
การสอบวัดผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนกลางภาค ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
![](/images/2567/70-6.jpg)
วันที่ 15-18 กรกฎาคม 2567 กลุ่มบริหารงานวิชาการ ดำเนินการสอบวัดผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนกลางภาค ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 เพื่อวัดและประเมินผลโดยเป็นไปตามกระบวนการจัดการเรียนรู้ของหลักสูตร ณ สนามสอบโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/70-1.jpg)
![](/images/2567/70-2.jpg)
![](/images/2567/70-3.jpg)
![](/images/2567/70-4.jpg)
![](/images/2567/70-5.jpg)