![](/images/2567/34-1.jpg)
วันที่ 1 เมษายน 2567 ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานการประชุมการจัดทำระบบประกันคุณภาพการศึกษา มีคณะผู้บริหารสถานศึกษา พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
ในโอกาสนี้ได้แนะนำบุคลากรใหม่ คือ นางสาวพรนภา พิรุณปราโมทย์ ในโอกาสเข้าบรรจุแต่งตั้งในตำแหน่ง ครูผู้ช่วย วิชาแนะแนว โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/34-3.jpg)
![](/images/2567/34-2.jpg)
![](/images/2567/34-4.jpg)
![](/images/2567/34-5.jpg)