![](/images/2567/20-1.jpg)
วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธีปัจฉิมนิเทศนักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566 รุ่นที่ 52 “นฤสรณ์ภิญญา”
ในโอกาสนี้มีรองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดีกับนักเรียน ที่กำลังสำเร็จการศึกษาในปีการศึกษานี้
![](/images/2567/20-2.jpg)
![](/images/2567/20-4.jpg)
![](/images/2567/20-5.jpg)
![](/images/2567/20-3.jpg)
สำหรับกิจกรรมดังกล่าว เป็นกิจกรรมที่งานแนะแนว จัดขึ้นเพื่อแสดงความยินดีแก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษาการศึกษา ปีการศึกษา 2566 ทั้งยังส่งเสริมความสัมพันธ์อันดีของนักเรียนระหว่างนักเรียน ครู โรงเรียน ศิษย์เก่า และผู้ปกครองนักเรียน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม