![](/images/2565/291-1.jpg)
วันที่ 22 มกราคม 2567 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานการประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม ครั้งที่ 1/2567
มีผู้บริหารสถานศึกษา พร้อมด้วย คณะครู บุคลากร และเจ้าหน้าที่โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เข้าร่วมประชุม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร
![](/images/2565/291-5.jpg)
![](/images/2565/291-3.jpg)
![](/images/2565/291-4.jpg)
![](/images/2565/291-2.jpg)