![](/images/249-1.jpg)
วันที่ 30 ตุลาคม 2566 คณะครูผู้รับผิดชอบโครงการธนาคารโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม พร้อมเจ้าหน้าที่ธนาคารออมสิน สาขาพรานกระต่าย ดำเนินการเปิดบัญชีธนาคาร และสมัครแอพพลิเคชั่น mymo ให้แก่นักเรียน เพื่อเตรียมความพร้อมในการดำเนินโครงการธนาคารโรงเรียนดิจิทัล (GSB Colb) ณ โสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/249-3.jpg)
![](/images/249-2.jpg)