![](/images/2565/212-1.jpg)
วันที่ 25 กรกฎาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานเปิดกิจกรรมเชิงปฏิบัติการถอดหลักคิดของปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ให้กับนักเรียนแกนนำ ม. 1-6 มีนางสาวนพรัตน์ สงคุ้ม รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมนางสาวประภาสิริ ถาวร หัวหน้างานเศรษฐกิจพอเพียง คณะครู และนักเรียน เข้าร่วม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/212-3.jpg)
![](/images/2565/212-2.jpg)
![](/images/2565/212-4.jpg)
![](/images/2565/212-5.jpg)