![](/images/2565/211-1.jpg)
วันที่ 24 กรกฎาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรมโครงการอบรมเยาวชนขับขี่ปลอดภัยเสริมสร้างวินัยจราจร และป้องกันอุบัติภัยในโรงเรียน เพื่อสถานศึกษาปลอดภัย ประจำปีการศึกษา 2566 มีนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-6 พร้อมครูผู้ดูแลและบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วม
![](/images/2565/211-6.jpg)
![](/images/2565/211-8.jpg)
![](/images/2565/211-7.jpg)
ได้รับความอนุเคราะห์เจ้าหน้าที่ทีมวิทยากร จากสถานีตำรวจภูธรพรานกระต่าย โรงพยาบาลพรานกระต่าย และศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เขต 8 กำแพงเพชร ดำเนินการฝึกอบรมด้วยการบรรยายทั้ง ภาคทฤษฎี และภาคปฏิบัติให้แก่ผู้เข้าอบรมดังกล่าว
![](/images/2565/211-5.jpg)
![](/images/2565/211-4.jpg)
![](/images/2565/211-2.jpg)
![](/images/2565/211-3.jpg)