![](/images/2565/177-1.jpg)
วันที่ 24 พฤษภาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม ให้การต้อนรับ นายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร พร้อมคณะ ในโอกาสเดินทางมาดูสถานที่ และเตรียมความพร้อมในการต้อนรับ พลเอก ประวิตร วงษ์สุวรรณ รองนายกรัฐมนตรี ในโอกาสเดินทางมาเป็นประธานมอบสมุดประจำตัวให้แก่ผู้ได้รับการคัดเลือกให้ทำกินในชุมชนตามนโยบายของรัฐบาล ในลักษณะแปลงรวมพื้นที่ป่าสงวนแห่งชาติ "ป่าเขาเขียว ป่าเขาสว่าง และป่าคลองห้วยทราย" ในวันที่ 29 พฤษภาคม 2566 ณ โดมเจ้าคุณทองดี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/177-6.jpg)
![](/images/2565/177-2.jpg)
![](/images/2565/177-4.jpg)
![](/images/2565/177-3.jpg)
![](/images/2565/177-5.jpg)