![](/images/2565/175-1.jpg)
วันที่ 18 พฤษภาคม 2566 นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ประจำปีการศึกษา 2566 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม แนะนำตัวต่อคณะผู้บริหาร ครู และนักเรียน ในกิจกรรมหน้าเสาธง ณ บริเวณโดมเจ้าคุณทองดี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
พร้อมกันนี้ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ผู้สมัครประธานสภานักเรียน และคณะกรรมการสภานักเรียน แนะนำตนเองแก่นักเรียนทุกระดับชั้น เพื่อเชิญชวนไปลงคะแนนเลือกตั้งสภานักเรียนที่จะจัดขึ้นในช่วงปลายเดือนพฤษภาคม
![](/images/2565/175-4.jpg)
![](/images/2565/175-3.jpg)
![](/images/2565/175-2.jpg)
![](/images/2565/175-5.jpg)
![](/images/2565/175-8.jpg)
![](/images/2565/175-9.jpg)