![](/images/2565/147-1.jpg)
วันที่ 4 มีนาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายครูกฤษณะ ทัศนียานนท์ พร้อมคณะครู และสมาชิก ชมรมทูบีนัมเบอร์วัน โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม จัดกิจกรรม TO BE PRANPIT ปันน้ำใจให้น้อง ในกิจกรรมดังกล่าว มีคณะครู และนักเรียน โรงเรียนบ้านคุยแขวน เข้าร่วมกิจกรรม ณ โรงเรียนบ้านคุยแขวน ตำบลคุยบ้านโอง อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร
![](/images/2565/147-3.jpg)
![](/images/2565/147-6.jpg)
![](/images/2565/147-5.jpg)
![](/images/2565/147-4.jpg)