![](/images/2565/145-1.jpg)
วันที่ 1 มีนาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายนางศิริพร มั่นเกษตรกิจ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ พร้อมคณะครู และนักเรียน เข้าร่วมโครงการบูรณาการพันธกิจระดับหลักสูตรเพื่อพัฒนาทักษะในศตวรรษที่ 21 โดยโปรแกรมวิชาภาษาจีน คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ภายใต้กิจกรรมการบูรณาการการจัดการเรียนการสอนกับการบริการวิชาการในสถานศึกษา ในรายวิชาการจัดการค่ายภาษาจีน มีคณาจารย์ และนักศึกษาโปรแกรมวิชาภาษาจีน คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร เป็นผู้ดำเนินกิจกรรม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 1 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/145-5.jpg)
![](/images/2565/145-6.jpg)
![](/images/2565/145-4.jpg)
![](/images/2565/145-7.jpg)
![](/images/2565/145-8.jpg)