![](/images/2565/116-1.jpg)
วันที่ 19 มกราคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานการประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม ครั้งที่ 1/2566 โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา พร้อมคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคมเข้าร่วมประชุม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/116-6.jpg)
![](/images/2565/116-2.jpg)
![](/images/2565/116-8.jpg)
![](/images/2565/116-3.jpg)
![](/images/2565/116-4.jpg)
![](/images/2565/116-5.jpg)
![](/images/2565/116-7.jpg)