![](/images/2567/38-1.jpg)
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 นายนิกูล เปียมาลย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานเปิดกิจกรรมปฐมนิเทศนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2567 มีนางสาวสาวิตรี ศิริเวิน รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน เข้าร่วม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/38-5.jpg)
![](/images/2567/38-3.jpg)
![](/images/2567/38-4.jpg)
![](/images/2567/38-2.jpg)