![](/images/2567/37-1.jpg)
วันที่ 5 เมษายน 2566 ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมศิษย์เก่า พ.พ. คืนรัง สืบสานประเพณีสงกรานต์ รดน้ำขอพร ครู-อาจารย์ โดยมีคณะกรรมการสมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นผู้ดำเนินกิจกรรม พร้อมด้วยอดีตผู้บริหารสถานศึกษา และอดีตครูโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคมเข้าร่วม ณ บริเวณโดมเจ้าคุณทองดี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/37-7.jpg)
![](/images/2567/37-2.jpg)
![](/images/2567/37-6.jpg)
![](/images/2567/37-5.jpg)
![](/images/2567/37-4.jpg)
![](/images/2567/37-3.jpg)