![](/images/2567/33-1.jpg)
ระหว่างวันที่ 30-31 มีนาคม 2567 ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานการประชุมผู้ปกครอง การมอบตัว และการรายงานตัวนักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 มีรองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู ผู้ปกครอง และนักเรียนเข้าร่วม ณ หอประชุมโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/33-4.jpg)
![](/images/2567/33-2.jpg)
![](/images/2567/33-5.jpg)
![](/images/2567/33-3.jpg)