![](/images/2565/294-1.jpg)
วันที่ 30 มกราคม 2567 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมคณะผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู และคณะกรรมการสภานักเรียน โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม ให้การต้อนรับคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ จากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน มีประธาน อ.ก.ค.ศ. สพป. นครศรีธรรมราช เขต 2 ดร.บุญเลิศ ธานีรัตน์ พร้อมคณะกรรมการประเมินร่วมประเมินโรงเรียนต้นแบบสภานักเรียน ระดับประเทศ ประจำปี 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/294-5.jpg)
![](/images/2565/294-7.jpg)
![](/images/2565/294-4.jpg)
![](/images/2565/294-6.jpg)
![](/images/2565/294-3.jpg)
![](/images/2565/294-2.jpg)