โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม ขอแสดงความยินดีกับ นายพัชรพล โพธิ์เทพ และนายณัฐภูมิ แสงสว่าง นักเรียนโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม ในโอกาสรับคัดเลือกเข้าร่วมฝึกซ้อม ณ ศูนย์ฝึกกีฬาชักกะเย่อสากลทีมชาติไทย โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฏิ์ จังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อเตรียมตัวไปแข่งขันกีฬาชักกะเย่อสากลชิงแชมป์โลกที่ประเทศสวิตเซอร์แลนด์
![](/images/2565/341867735_3381202255474728_7952441720227053318_n.jpg)
![](/images/2565/341705240_943430190248187_2458573558550984013_n.jpg)