![](/images/2565/117-1.jpg)
วันที่ 27 มกราคม 2566 ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานในงานวันคล้ายวันสถาปนายุวกาชาด ประจำปี 2566 (101 ปี ยุวกาชาดไทย) โดยมี นายสราวุธ สุขมล ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านยุวกาชาด พร้อมด้วย นางเกศกาญจน์ จันปอภาร ครูโรงเรียนอนุบาลเมืองกำแพงเพชร (บ้านนครชุม) ผู้นำยุวกาชาด และยุวกาชาดโรงเรียนพรานกระต่าย เข้าร่วม ณ สนามกีฬาโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/117-9.jpg)
![](/images/2565/117-7.jpg)
![](/images/2565/117-4.jpg)
![](/images/2565/117-6.jpg)
![](/images/2565/117-8.jpg)
![](/images/2565/117-5.jpg)
![](/images/2565/117-3.jpg)