![](/images/2567/41-1.jpg)
วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานเปิดกิจกรรมปรับความรู้พื้นฐานภาษาไทย และคณิตศาสตร์ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 มีนายนิกูล เปียมาลย์ นางสาวนพรัตน์ สงคุ้ม นางสาวสาวิตรี ศิริเวิน รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน เข้าร่วม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/41-5.jpg)
![](/images/2567/41-2.jpg)
![](/images/2567/41-3.jpg)
![](/images/2567/41-4.jpg)