![](/images/2565/282-1.jpg)
วันที่ 27 ธันวาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม กล่าวต้อนรับ คณะหน่วยตรวจสอบภายใน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร มีนางสาวสาวิตรี ศิริเวิน รองผู้อำนวยการโรงเรียน กลุ่มงานงบประมาณ ผู้บริหารสถานศึกษา และคณะครูผู้รับผิดชอบงานในส่วนที่เกี่ยวข้องเข้าร่วม ณ ห้องเกียรติยศ โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/282-4.jpg)
![](/images/2565/282-5.jpg)
![](/images/2565/282-3.jpg)
![](/images/2565/282-2.jpg)