![](/images/2565/173-1.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมกิจกรรมการประชาสัมพันธ์การเข้าค่ายเยาวชนนานาชาติ 2023 IYF World Camp in Thailand ของ มูลนิธิเยาวชนนานาชาติสัมพันธ์ (IYF) ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/173-2.jpg)
![](/images/2565/173-3.jpg)
![](/images/2565/173-4.jpg)