![](/images/2565/153-1.jpg)
วันที่ 14 มีนาคม 2566 นางละมูล เหล่าทอง นายเทพพงษ์ ธวัชบัณฑิต และนายกนกชัย มาลัยวงศ์ ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร ร่วมเป็นกรรมการในการประเมินมาตรฐานห้องเรียนคุณภาพ SPM41 Model ปีการศึกษา 2565 รุ่นที่ 3 มีนางสาวลำจวน คำบรรลือ นางจุฑารัตน์ ใจหงอก นางสาวชุติมา วงษ์เขียด และนางสาวอารวีร์ อดิเรก เข้ารับการประเมิน การนี้ มี ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมรองผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครูให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/153-9.jpg)
![](/images/2565/153-6.jpg)
![](/images/2565/153-7.jpg)
![](/images/2565/153-8.jpg)
![](/images/2565/153-5.jpg)