![](/images/2565/142-1.jpg)
วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบ ดร.ไพโรจน์ ยิ่งคิด รองผู้อำนวยการโรงเรียน และนักเรียน เข้าร่วมอบรมโครงการการจัดการความรู้เชิงปฏิบัติการบัญชีครัวเรือนดิจิทัล ได้รับความอนุเคราะห์คณะวิทยากรจากมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 1 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/142-2.jpg)
![](/images/2565/142-3.jpg)
![](/images/2565/142-4.jpg)