![](/images/2567/312-1.jpg)
วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 ดร. ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม พร้อมนายนิกูล เปียมาลย์ นางสาวนพรัตน์ สงคุ้ม นางสาวสาวิตรี ศิริเวิน นายกิตติเดช ทองคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับ นางกัลยา พึ่งเจียม ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร และคณะ ในโอกาสเดินทางมานิเทศเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ห้องเกียรติยศ โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/312-4.jpg)
![](/images/2567/312-6.jpg)
![](/images/2567/312-3.jpg)
![](/images/2567/312-5.jpg)
![](/images/2567/312-2.jpg)