![](/images/2565/149-1.jpg)
วันที่ 7 มีนาคม 2566 ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธีปัจฉิมนิเทศ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2565 รุ่นพัชรเมธา มีรองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาร่วมแสดงความยินดี
สำหรับกิจกรรมดังกล่าว เป็นกิจกรรมที่งานแนะแนว จัดขึ้นเพื่อแสดงความยินดีแก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษาการศึกษาในปีการศึกษา 2565 ทั้งยังส่งเสริมความสัมพันธ์อันดีของนักเรียนระหว่างนักเรียน ครู โรงเรียน ศิษย์เก่า และผู้ปกครองนักเรียน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/149-4.jpg)
![](/images/2565/149-5.jpg)
![](/images/2565/149-3.jpg)
![](/images/2565/149-7.jpg)
![](/images/2565/149-8.jpg)
![](/images/2565/149-11.jpg)
![](/images/2565/149-12.jpg)
![](/images/2565/149-14.jpg)