![](/images/2565/137-1.jpg)
วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566 ดร.ทวินทร์ อุดทสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนและครูผู้ฝึกสอนที่ได้รับรางวัลจากการเข้าร่วมกิจกรรมงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ภาคเหนือ ณ จังหวัดน่าน
และมอบเกียรติบัตรให้แก่นักเรียนที่มีความประพฤติสูงสุด ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 ระดับโรงเรียน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ณ บริเวณโดมเจ้าคุณทองดี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/137-10.jpg)
![](/images/2565/137-3.jpg)
![](/images/2565/137-2.jpg)
![](/images/2565/137-12.jpg)
![](/images/2565/137-11.jpg)